IPB
Thailand Travel Information :: English Version ::
เว็บไซต์แนะนำ: รวมฮาวทู เทคนิค DIY ต่างๆทุกๆเรื่องที่คุณอยากรู้

ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
> ขอเชิญร่วมกิจกรรม
nissanmarch
โพสต์ Jul 20 2010, 14:12
โพสต์ #1

Freshy
*

กลุ่ม : Members
หมายเลขสมาชิก : 1,618

กติกาสำหรับผู้เข้าประกวด

1.ผู้เข้าประกวด 1 ท่านมีสิทธิ์ส่งภาพเข้าประกวดได้ไม่จำกัดจำนวนภาพ
2. ผู้เข้าประกวด 1 ท่านมีสิทธิ์ได้รับรางวัล Popular Vote ประจำแต่ละสัปดาห์ได้เพียงครั้งเดียวเท่านั้น
3. ภาพถ่ายที่ส่งเข้าประกวดจะต้องเป็นภาพถ่ายที่อยู่ภายใต้แนวคิด รักษ์สิ่งแวดล้อมร่วมกับ Nissan MARCH (ECO Friendly with Nissan MARCH) สะท้อนให้เห็นชีวิตที่ง่ายขึ้น และยังรักษาสิ่งแวดล้อมกับ Nissan MARCH ในมุมมองของตนเอง

หมายเหตุ (ชมภาพตัวอย่างได้ที่ www.nissan.co.th/march/photocontest และ Facebook Fan Page - Nissan MARCH Photo Contest)

4. ผู้เข้าประกวดสามารถตกแต่งองค์ประกอบภาพได้ตามความเหมาะสม แต่ไม่อนุญาตให้ผู้เข้าประกวดแต่งเติม ตกแต่ง หรือดัดแปลงรถยนต์ Nissan MARCH ให้เปลี่ยนแปลง หรือผิดสัดส่วนจากปกติ
5. หากทางคณะกรรมการตรวจพบภาพ ข้อความ หรือข้อมูลใดๆที่ผู้เข้าร่วมการประกวดส่งเข้ามา เป็นรูปภาพหรือข้อความที่จัดอยู่ในข่ายไม่เหมาะสมต่อการเผยแพร่ต่อสาธารณะ ทางคณะกรรมการขอใช้สิทธิ์ในการระงับการเผยแพร่ผลงานดังกล่าว และตัดสิทธิ์ในการเข้าร่วมการประกวด
หมายเหตุ:
1.การตัดสินของคณะกรรมการถือเป็นอันสิ้นสุด โดยไม่มีข้อโต้แย้ง คณะกรรมการขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไขต่างๆ โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
2.ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการนำภาพถ่ายที่ส่งเข้าประกวดไปใช้ในการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ของบริษ
ัท
3.ผู้จัดการประกวดจะไม่รับผิดชอบใดๆ ต่อกรณีแอบอ้าง หรือมีการละเมิดลิขสิทธิ์ในการนำภาพของบุคคลอื่นส่งเข้าประกวด หรือการฟ้องร้องใดๆที่เกิดจากการกระทำของผู้เข้าร่วมประกวด
4.สงวนสิทธิการเข้าร่วมประกวด สำหรับพนักงานบริษัท นิสสัน มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด และ/หรือบริษัทในเครือ และ/หรือคณะกรรมการดำเนินงาน พร้อมครอบครัวผู้ได้รับรางวัลจะต้องเสียภาษี ณ ที่จ่าย 5 % และค่าใช้จ่ายอื่นๆ ที่เกิดขึ้นในการเดินทางมารับรางวัลหรือในการเข้าร่วมกิจกรรมกับโครงการผู้รับรางวัล
จะต้องเป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายดังกล่าวเองทั้งหมด

ช่องทางในการส่งภาพเข้าประกวด
สามารถ Download ใบสมัครเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ www.nissan.co.th/march/photocontest กรอกข้อมูลและแนบเอกสารการสมัครให้ครบถ้วนตามกติกาและเงื่อนไข และสามารถส่งใบสมัครพร้อมภาพถ่ายเข้าร่วมโครงการได้ 2 ช่องทาง คือ
1.ทาง e - mail ส่งใบสมัคร เอกสารประกอบการสมัครพร้อมภาพถ่ายที่ส่งเข้าร่วมประกวดมายัง nissanmarch_photocontest@hotmail.com โดยภาพถ่ายที่ส่งเข้าประกวดจะต้องเป็นไฟล์ชนิด .jpg , .gif หรือ .png ที่มีขนาดไฟล์ไม่น้อยกว่า 3 MB
2.ทางไปรษณีย์ ส่งใบสมัคร เอกสารประกอบการสมัครพร้อมภาพถ่ายที่ส่งเข้าร่วมประกวดมาเป็น CD โดยภาพถ่ายที่ส่งเข้าประกวดจะต้องเป็นไฟล์ชนิด .jpg , .gif หรือ .png ที่มีขนาดไฟล์ไม่น้อยกว่า 3 MB และ ภาพพิมพ์ขนาด 8 x 10 นิ้ว มาที่ Nissan MARCH City Tour Drive ตู้ ปณ.1166 ปณฝ.รามคำแหง กทม.10241
รายละเอียดของรางวัล
รางวัลชนะเลิศ เงินสดมูลค่า 50,000 บาท รางวัล
รองชนะเลิศอันดับ 1 เงินสดมูลค่า 30,000 บาท รางวัล
รองชนะเลิศอันดับ 2 เงินสดมูลค่า 15,000 บาท
รางวัล Online Popular Vote บัตรเติมน้ำมันมูลค่า 1,000 บาท จำนวน 10 รางวัล

และพิเศษสุด สำหรับผู้โชคดีที่ได้เข้ารอบ 20 คนสุดท้ายจะได้เข้าร่วมงาน Nissan City Tour Drive in Bangkok ในวันพุธที่ 1 กันยายน 2553 เพื่อร่วมทำกิจกรรมกับคุณเคน ธีรเดช วงศ์พัวพันธ์ ผู้แทนผลิตภัณฑ์รถยนต์ Nissan March ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.nissan.co.th/march/photocontest และ Facebook Fan Page - Nissan March Photo Contest หรือสอบถามข้อมูลจากเจ้าหน้าที่ประจำโครงการที่ 02-5592364 – 5 ในวันจันทร์ – ศุกร์ ตั้งแต่เวลา 09.30 – 18.00 น.

ระยะเวลาการเข้าร่วมประกวด

สามารถส่งผลงานได้ระหว่างวันที่ 9 มิถุนายน จนถึง 18 สิงหาคม 2553
ประกาศผลรอบตัดสินวันที่ 25 สิงหาคม 2553 โดยจะประกาศผลผ่านทาง www.nissan.co.th/march/photocontest และ Facebook Fan Page - Nissan March Photo Contest

เกณฑ์การตัดสิน 100 คะแนน
1.ความคิดสร้างสรรค์ แปลกใหม่ (Creativity & Unique) 40 คะแนน
2.แสดงความเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม (Eco-Friendly image) 30 คะแนน
3.องค์ประกอบของภาพ (Art Direction) 30 คะแนน

กติกาการโหวตออนไลน์
ผู้ร่วมโหวตสามารถโหวตให้คะแนนได้ 1 คนต่อ 1 โหวต ผ่านทาง Facebook Fan Page - Nissan March Photo Contest ผู้ที่ได้รับการโหวตด้วยการกด Like มากที่สุดในแต่ละสัปดาห์จะได้รับรางวัลเป็น คูปองน้ำมัน มูลค่า 1,000 บาท

Go to the top of the page

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 20 2010, 14:28
โพสต์ #2

Freshy
*

และนี่คือเหล่า โฉมหน้าผู้ส่งรูปเข้าแข่งขัน ติดตาม และ ขอข้อมูล ได้ที่

http://www.facebook.com/pages/Nissan-MARCH...134516รูปภาพจ้า ตัวอย่าง นะจ๊ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย
ไฟล์ที่แนบมา  picasabackground.bmp ( 3.31เมกกะไบต์ ) จำนวนการดาวน์โหลด: 224

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 21 2010, 15:45
โพสต์ #3

Freshy
*

ภาพที่แนบมาและนี่คือเหล่า โฉมหน้าผู้ส่งรูปเข้าแข่งขัน ติดตาม และ ขอข้อมูล ได้ที่

http://www.facebook.com/pages/Nissan-MARCH...132129510134516

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 22 2010, 15:00
โพสต์ #4

Freshy
*

ใกล้วันประกาศผล รางวัล Online Popula Vote แล้วครับ ถึงวันจันทร์จะหยุดอย่างไร
แต่ทางทีมงานก็ยังจะประกาศผลเช่นเดิมนะครับ
นอกจาก เสียว่า เวป จะเข้าไม่ได้จึง ไม่ได้ประกาศนะครับ

คงจะไม่ว่ากันนะครับ เพื่อนสมาชิกทั้งหลาย ^^

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 23 2010, 14:14
โพสต์ #5

Freshy
*

กิจกรรมยังเปิดรับผลงานอยู่นะครับ จน ถึง วันที่ 18 สิงหาคม 2553 นี้นะครับ ท่านใดสนใจ ก็ส่งเข้ามาประกวดได้นะครับ หรือสนใจ สอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-559-2364-5 ตั้งแต่เวลา 09.30 - 18.00 ของวันธรรมดานะครับ

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 29 2010, 15:28
โพสต์ #6

Freshy
*

หลังจากหยุดยาวไปหลายวัน ไม่ได้เข้ามาอัพเดทข่าวสาร เพื่อนสมาชิก คงจะไม่ว่ากันนะครับ อับเยอะไปเดี๋ยวทาง Admin Web จะแบนเอานะครับ อิอิ

มาวันนี้รูปภาพก็มีเยอะแยะมากมายลองมาดูกันนะครับ ว่า จะสวยโดนใจ ท่านผู้ชม บ้างรึเปล่า

และนี้ก็เป็นภ่พจากทางบ้านที่ส่งมาร่วมแข่งขัน ชิง พี่เคน ธีรเดชไปเป็นรางวัล นะครับ
ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Jul 30 2010, 11:59
โพสต์ #7

Freshy
*

ร่วมส่งภาพเข้าประกวดได้ นะครับ ที่ nissanmarch_photocontest@hotmail.com นะครับ ก่อนวันที่ 18สิงหา 2553 นี้นะครับ^^
ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Aug 2 2010, 17:14
โพสต์ #8

Freshy
*

และแล้ว ก็ใกล้ถึงวันที่ 1 กันยายน กันแล้วนะครับ หลายท่านอาจะ งง ว่า
วันที่ 1จะมีอะไรกันนะครับ เราก็จะได้ ร่วมกิจกรรมกันนะครับ หลังจากที่ได้ถ่ายรูปส่งประกวดกันแล้ว
ทีนี้ก็จะได้ใกล้ชิดกับ คุณเคน ธีรเดช กันแล้วนะครับ หากท่านใดที่ยังไม่ได้ ส่งรูปภาพ เข้ามาร่วมสนุกนะครับก็รีบส่งมาได้เลยนะครับ

ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Aug 2 2010, 17:15
โพสต์ #9

Freshy
*

พบกับรูปภาพใหม่ที่เพิ่มเติมเข้ามานะครับท่านใดที่ต้องการดูรูปแบบเต็มรูปแบบก็ไปที่
www.Facebook.com นะครับ

หรือ Link นี้ครับ http://www.facebook.com/pages/Nissan-MARCH...148586085155525
ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Aug 4 2010, 15:50
โพสต์ #10

Freshy
*

ส่วนวันนี้ก็มีการส่งรูปเข้ามาประกวดกันอย่างล้นหลามเหลือเกินนะครับ ท่านใดสนใจ
เชิญชวนเข้ามาชมกันได้นะครับ จาก Link นี้นะครับ

http://www.facebook.com/pages/Nissan-MARCH...0134516?ref=sgm

และนี่คือรูปภาพบางส่วน ที่นำมาให้ชมนะครับ เผื่อท่านใดสนใจร่วมสนุกกับกิจกรรม

"Nissan MARCH City Tour Drive - ช็อตเด็ดกับมาร์ช ได้ชิดกับเคน" ร่วมลุ้นเงินรางวัล 50,000.- พร้อมโอกาสได้ร่วมกิจกรรมกับ เคน ธีรเดช นะครับ

ก็ติดตามได้ ตาม Link ด้านบนนะครับ

ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Aug 5 2010, 14:53
โพสต์ #11

Freshy
*

วันนี้ก็วันพฤหัสแล้วนะครับ สำหรับการโหวต นั้นเหลือเวลาอีก 3 วันเท่านั้นนะครับ และวันนี้ก็ยังมีรูปภาพมาเพิ่มเติมด้วย

ภาพที่แนบมา

+Quote Post
nissanmarch
โพสต์ Aug 6 2010, 10:51
โพสต์ #12

Freshy
*

เอ? ไม่ทราบว่าตอนนี้ จะมีใคร อยากจะไปร่วม ทริป Nissan MARCH City Drive Tour ในวันที่ 1 กันยายนนี้ กับ คุณเคน ธีรเดช กันบ้างหนอ ??
ภาพที่แนบมา

+Quote Post
Pipat
โพสต์ Jan 18 2011, 17:43
โพสต์ #13

Freshy
*

หมายเลขสมาชิก : 1,837

น่าสนใจจัง

+Quote Post
Luzifull22
โพสต์ Feb 19 2011, 16:04
โพสต์ #14

Freshy
*

หมายเลขสมาชิก : 1,880

ไป ด้วย คน ครับๆๆๆ! ห้า ห้า! hipb005.gif hipb005.gif hipb005.gif hipb005.gif

เกมใน Holiday Palaceนั้นมีหลากหลาย มีทั้งพนันซ้อนพนันทุกสิ่งใน Holiday Palace สามารถจับเอามาเป็นการพนันได้ทั้งนั้นไม่เชื่อพนันกันไหม

+Quote Post
BBIITZ
โพสต์ Sep 7 2012, 00:55
โพสต์ #15

Freshy
*

หมายเลขสมาชิก : 2,783

ขอบคุณสำหรับการบอกกิจกรรมดีๆครับ

royal1688 gclubtg goldclub gclub savan vegas

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
มี 1 คน กำลังอ่านหัวข้อนี้ (บุลคลทั่วไป 1 คน และ 0 สมาชิกที่ไม่เปิดเผยตัว)
สมาชิก 0 คน คือ :

- ไม่มีภาพประกอบ IPB Thai v1.236.Fx1: 16th November 2019 - 04:23
โปรดอ่าน นโยบายความเป็นส่วนตัว เกาะช้าง:: สถานที่ท่องเที่ยว :: กระบี่ สถานที่ท่องเที่ยวสุดประทับใจ :: ภูเก็ต ไข่มุกอันดามัน :: เกาะสมุย สวรรค์ทะเลอ่าวไทย :: ประวัติสุนทรภู่ :: เทคนิคการถ่ายภาพ :: ดอยอินทนนท์
Design by: IPB 2.3 Skins & Web Browsers News ของเล่นไม้ Plantoys