ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ภาพถ่ายงานชักพระ จ.สุราษฎร์ธานี
:: Photo and Travel Forum :: > โซนภาพถ่ายและกล้องดิจิตอล : Camera Zone > SPC Board: ห้องสมาชิกกลุ่มรักการถ่ายภาพ สุราษฎร์ธานี
Sai0101
สวัสดีค่ะ ชื่อเอนะค่ะ เป็นเด็กสุราษฎร์ธานีค่ะ
พอดีกลับบ้านไปช่วงเข้าพรรษาเลยออกมาถ่ายรูปเล่นกับรุ่นน้องนะค่ะ
ฝีมืออาจยังไม่ดีนะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
เด็กใต้รักการถ้ายภาพ55555555

ภาพเรือพระ แต่จำไม่ได้แล้วว่าวัดอะไร แต่ปีนี้เรือพระสวยมาก

ภาพพุ่มโรงเรียนเมืองสุราษฎร์ธานี ถ้าจำไม่ผิด อันนี้ใชเทคนิคระเบิดซูม ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

ภาพการแสดงหนังตะลุงหน้าเรือนจำค่ะ

ภาพพุ่มเเถวบ้านค่ะ

ภาพพุ่มโรงเรียนสตรี

สุดท้ายขอปิดด้วยบรรยากาศเมืองคนดีนะคะ
ตาน้ำ
สวัสดีครับ
สีสันสวยครับ แต่มีอะไรนิดนึง คือตรงลายน้ำคำว่า Khaopunsa Day ขอคำอธิบายหน่อยครับ
Sai0101
จำผิดค่ะ มันต้องออกพรรษา
shownoob
ภาพสวยดีนะ happy.gif happy.gif
fanta
ชอบภาพหนังตะลุง ได้อารมณ์ดี
ปีนี้ไม่ได้ไปเก็บภาพเลย มันแต่เมาเฝ้าพุ่มอยู่หน้าบ้านเพื่อน
sawadee
สวยงาม
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิกที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.