ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ pana FZ18
:: Photo and Travel Forum :: > โซนภาพถ่ายและกล้องดิจิตอล : Camera Zone > ข่าวสารวงการกล้องดิจิตอล รีวิวกล้องและอุปกรณ์
nam
คือผมกำลังจะตัดสินใจซื้อรุ่นนี้อ่ะคับ ใครที่เคยใช้หรือมีความเห็นยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
มือใหม่
cat
รุ่นนี้ก็คุณภาพดีในระดับหนึ่ง(เท่าที่อ่านผลการทดสอบจากหลายๆที่)

ถ้าชอบซูมเยอะๆตัวเล็กๆ ก็เลือกได้เลย แต่ผมชอบตัวโตๆแบบ FZ-50 มากกว่า จับถนัดมือดี
สิงห์
ขอบคุณด้วยนะครับผม สุดยอดเลย hipb006.gif
สิงห์
QUOTE(สิงห์ @ Aug 18 2010, 23:44) *
ขอบคุณด้วยนะครับผม สุดยอดเลย hipb006.gif

สุดยอดเลยคับ เจ๋งจริง ๆ hipb005.gif
Notsweet
ขอบคุณคร้า
---------------------------------------------------------------------
จำหน่าย บิ๊กไบค์ Honda DUCATI Suzuki Yamaha Bmw Harley-davidson ทุกยี่ห้อ
อะไหล่มอเตอร์ไซค์ รองเท้าขับรถ เสื้อขับรถ หมวกกันน็อค ถุงมือขับรถ

บิ๊กไบค์

เกี่ยวกับ คู่มือความรัก
เกี่ยวกับ คนโสด

www.monster-thailand.com
pampam1999
ขอบคุณมากกๆๆๆ
-----------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสอง DUCATI Yamaha Honda Suzuki Bmw Harley-davidson ทุกยี่ห้อ
อะไหล่มอเตอร์ไซค์ ถุงมือขับรถ ร้องเท้าขับรถ หมวกกันน็อค เสื้อขับรถ

www.monster-thailand.com

บิ๊กไบค์ | บิ๊กไบค์ มือสอง | big bike
นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิกที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.